ราคา 6120000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 90.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ ดิ อินสไปร์ เพลส เอแบค พระรามเก้า (รามคำแหง 24) | The Inspire Place ABAC Rama 9

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-06-18 23:08:01.0
เลขที่ประกาศ: 237970
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT- 141014 คอนโด The Inspire Place ABAC Rama 9 Condominium (คอนโด ดิ อินสไปร์ เพลส เอแบค พระรามเก้า (รามคำแหง 24) ) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 19 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ พื้นที่ 90 ตร.ม ราคา 6,120,000 บาท แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กทม. สนใจติดต่อคุณแอน 081-912-8883/085-900-6197 ID56061 GT- 141014 Condo The Inspire Place ABAC Rama 9 Condominium (Condo Inspire Place ABAC Rama (Rama 24)) , 2 bedrooms, 2 bathrooms, fully furnished 19th floor. Area of ??90 sqm. ? Price 6,120,000 Baht Bangkapi, Bangkok. Please contact Ann 081-912-8883 / 085-900-6197 ID56061 รหัส:#01366 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 17/09/2014 23:59:59 ราคา:6,120,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กทม. อำเภอ/เขต:เขตบางกะปิ จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:90 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:0 ห้อง ห้องน้ำ:0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2014-09-19 15:30:35 ประกาศโดย: รหัสประกาศ: 01366 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01366
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
รามคำแหง 24
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ: